టీఆర్ఎస్ అభ్యర్థులెవరో తెలుసా?

Ghmc Trs Contestants List

జీహెచ్ఎంసీ ఎన్నికల్లో విజయం సాధించేందుకు అధికార టీఆర్ఎస్ పార్టీ అన్నింటి కంటే ముందంజలో ఉంది. పెద్దగా ఆశ్చర్యం లేకుండానే తమ అభ్యర్థుల మొదటి జాబితాను విడుదల చేసింది. వాస్తవానికి, గత నెలలో జీహెచ్ఎంసీ ఎన్నికల్ని నిర్వహించాలని అధికార పార్టీ తొలుత భావించింది. కాకపోతే, హఠాత్తుగా వరదలు రావడంతో ఆ ప్రయత్నానికి కాస్త బ్రేక్ పడింది. ఇప్పుడంతా పరిస్థితి సద్దుమణిగిందని భావించి కేవలం పదిహేను రోజుల వ్యవధిలోనే ఎన్నికల్ని ప్రకటించింది. అయితే, టీఆర్ఎస్ వ్యవహారాన్ని కాంగ్రెస్, బీజేపీ వంటి పార్టీలు ముందే పసిగట్టాయి. మరి, ఇందులో ఎంతమంది గెలుస్తారో అనే విషయం డిసెంబరు మొదటి వారంలో తెలుస్తుంది. ఉప్పల్ నియోజకవర్గంలోని ASరావు నగర్, చర్లపల్లి, మీర్ పేట-హెచ్ బి కాలనీ, మల్లాపూర్, నాచారం, ఉప్పల్, రామంతపూర్, హబ్సిగూడ, చిలుకనగర్ డివిజన్ల అభ్యర్థులను టీఆర్ఎస్ పెండింగ్ లో పెట్టింది.

S.No Division No Name of the Division Name of the Candidate Caste
1 1 Kapra S. Swarna Raj SC Aravamala
2 11 Nagole Cheruku Sangeetha Prashanth Goud BC Goud
3 12 Mansoorabad Koppula Vittal Reddy OC Reddy
4 13 Hayathnagar Sama Tirumala Reddy OC Reddy
5 14 B.N.Reddy Muddagouni Laxmi Prasanna Goud BC Goud
6 15 Vanasthalipuram Jitta Rajasekhar Reddy OC Reddy
7 16 Hasthinapuram Ramavath Padma Nayak ST – Lambadi
8 17 Champapet Sama Ramana Reddy OC Reddy
9 18 Lingojiguda Srinivasa Rao Mudraboina BC  Sagara
10 19 Saroornagar P Anitha Dayakar Reddy OC Reddy
11 20 R.K.Puram Murukuntla Vijaya Bharathi Aravind Sharma OC Brahmin
12 21 Kothapet G V Sagar Reddy OC Reddy
13 22 Chaitaynapuri Jinnaram Vittal Reddy OC Reddy
14 23 Gaddiannaram Bhavani Praveen Kumar BC Mudiraj
15 24 Saidabad Singireddy Swarna Latha  Reddy OC Reddy
16 25 Moosarambagh Teegala Sunaritha Reddy OC Reddy
17 26 Old Malakpet Pagilla Shalini BC Rajaka
18 27 Akbhar Bagh Sridhar Reddy Madhikunta OC Reddy
19 28 Azhampura Arthi Babu Rao SC- Medari
20 29 Chawani MD Showkath Ali Minority
21 30 Dabeerpura MD. Sabeer Minority
22 31 Reinbazar MD. Abdul Javeed Minority
23 32 Patherghat MD. Akthar Mohinuddin Minority
24 33 Moghalpura SV Saritha BC Yadav
25 34 Talabchanchalam Meher Unnisa Minority
26 35 Gowlipura Boddu Sarita BC – Munnuru Kapu
27 36 Lalith Bagh G Raghavendra Raju BC Mudiraj
28 37 Kurmaguda Mailkolli Navita Yadav BC Yadav
29 38 I S Sadan Sama Swapna Sundhar Reddy OC Reddy
30 39 Santhosh Nagar Chintala Srinivas Rao Nayee BC Nayee Brahaman
31 40 Riyasat Nagar B Santhosh Kumar BC Vishwa Brahmana
32 41 Kanchan Bagh Akula Vasantha BC – Munnuru Kapu
33 42 Barkas C Saritha BC Rajaka
34 43 Chandrayan Gutta Jurki Santhosh Rani BC – Munnuru Kapu
35 44 Uppuguda Muppadi Sobha Rami Reddy OC Reddy
36 45 Jangamet K Swaroopa Ramsingh Nayak ST – Lambadi
37 46 Falaknuma Giridhar Naik ST – Lambadi
38 47 Nawab Sahkunta Sameena Begum Minority
39 48 Shalibanda P. Radha Krishna BC – Munnuru Kapu
40 49 Ghansi Bazar P. Ishitha BC – Munnuru Kapu
41 51 Goshamahal Mukesh Singh BC  Lodhi
42 52 Pooranapul Laxman Rao BC – Munnuru Kapu
43 53 Doodhbowli Shabana Anjum Minority
44 54 Jahanuma Palle Viramani BC Lingayat
45 55 Ramnaspura Mahhammad Inkeshaf Minority
46 56 Kishanbagh Mohd Shakeel Ahmed Minority
47 62 Ziaguda A. Krishna SC Madhiga
48 63 Mangalhat Parmeshwari Singh BC  Lodhi
49 64 Dattatreya Nagar MD Saleem Minority
50 65 Karwan Mutyala Bhaskar BC Padmashali
51 66 Langerhouse B Parvatamma Yadav BC Yadav
52 67 Golkonda Asfia Khan Minority
53 68 Toli Chowki A. Naga Jyothi BC Vishwa Brahmana
54 69 Nanalnagar SK Azar Minority
55 70 Mehidipatnam Santhosh Kumar Hingolekhar Marata
56 71 Gudimalkapur Bangari Prakash  BC – Gangaputra
57 72 Asif Nagar Mallepula Sai Sirisha BC Nayee Brahaman
58 73 Vijay Nagar Colony M. Swarupa Rani BC Goud
59 74 Ahmed Nagar Sarika BC Goud
60 75 Red Hills Priyanka Goud BC Goud
61 76 Mallepalli Mettu Padmavathi BC Gangaputra
62 77 Jambagh Anand Goud BC Goud
63 78 Gunfoundry M. Mamatha Guptha OC Vyshya
64 87 Ramnagar V. Srinivas Reddy OC Reddy
65 89 Gandhi Nagar Muta Padma Naresh BC – Gangaputra
66 91 Khairatabad P Vijaya Reddy OC Reddy
67 92 Venkateshwara Colony Kavitha Reddy Manne OC Reddy
68 93 Banjara Hills Vijaya Laxmi R Gadwal BC – Munnuru Kapu
69 95 Jubliee Hills Kaja Suryanarayana OC – Kamma
70 97 Somajiguda Vanam Sangitha Yadav BC – Yadava
71 98 Ameerpet N. Seshu Kumari Kapu
72 100 Sanath Nagar Kolanu Lakshmi OC Reddy
73 101 Erragadda Pallavi Mahender Yadav BC – Yadava
74 103 Borabanda Baba Fasiuddin M D Dy. Mayor Minority
75 104 Kondapur Shaik Hameed Patel Minority
76 105 Gachibowli K. Sai Baba BC – Munnuru Kapu
77 107 Madhapur Jagadeeshwar Goud BC Goud
78 108 Miyapur Uppalapati Srikanth OC – Kamma
79 109 Hafeezpet V. Pujitha Jagadeeswar BC Goud
80 111 Bharathi nagar V. Sindhu Adharsh Reddy OC Reddy
81 112 RC Puram Pushpa Nagesh Yadav BC Yadav
82 113 Patancheruvu Mettu Kumar Yadav BC Yadav
83 114 KPHB Colony Mandadi Srinivasa Rao OC – Kamma
84 115 Balaji Nagar Sirisha Bapu Rao BC – Munnuru Kapu
85 116 Allapur Sabeeha Begum Minority
86 117 Moosapet Thumu Shravan Kumar BC – Munnuru Kapu
87 118 Fathenagar Sathish Goud BC Goud
88 119 Old Bowenpally M. Narsimha Yadav BC – Yadava
89 124 Alwyncolony D. Venkatesh Goud BC Goud
90 125 Gajularamaram Ravula Sheshagiri BC – Munnuru Kapu
91 126 Jagathgirigutta Kolukula Jagan BC – Munnuru Kapu
92 127 Ranga Reddy Nagar B. Vijay Shekhar Goud BC Goud
93 128 Chintal Rashida Begum Minority
94 129 Suraram Manthri Satyanarayana BC – Padmashali
95 130 Subash Nagar Adhilaxmi Gudimetla OC Reddy
96 131 Quthbullapur Kuna Gourish Parijatha Goud BC Goud
97 132 Jeedimetla K Padma – Prathap Goud BC Goud
98 133 Macha Bollarum ES Raj Jitender Nath SC – Mala
99 134 Alwal Chinthala Vijayshanti OC Reddy
100 135 Venkatapuram Sabitha Kishore SC Aravamala
101 140 Malkajgiri Jagadish Goud BC Goud
102 145 Seethapalmandi Samala Hema BC Mudiraj
103 147 Bansilapet Kurma Hemalatha SC Madhiga
104 148 Ramgopalpet Aruna A BC Goud
105 150 Monda Market Akula Rupha BC – Munnuru Kapu

Ghmc Elections 2020

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *